CÁC ĐƠN VỊ TRỰC THUỘC

VPGD HAI BÀ TRƯNG

Add: Tầng 9, Tòa nhà COMA, số 125D phố Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Tp Hà Nội

Tổng đài: 024.2219.2266

Email: Kiemtoanadc@gmail.com

VPGD ĐỐNG ĐA

Add: Tầng 5, Tòa nhà 133, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Tp Hà Nội

Email: Kiemtoanadcvietnam@gmail.com

ADC VĨNH PHÚC

Add: Số 3, Hồ Tùng Mậu, P. Khai Quang, Tp Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Hotline: 091.514.7786

Email: Kiemtoanadcvinhphuc@gmail.com

ADC NGHỆ AN

Add: Số 11, Hải Thượng Lãn Ông, Tp Vinh, tỉnh Nghệ An

Hotline: 0981.045.286

Email: Kiemtoanadcnghean@gmail.com

ADC QUẢNG TRỊ

Add: Số 47, Hùng Vương, Tp Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

Hotline: 091.514.7786

Email: Kiemtoanadcquangtri@gmail.com

ADC THÁI BÌNH

Add: Số 410, Trần Hưng Đạo, Tp Thái Bình, tỉnh Thái Bình

Hotline: 0979.277.386

Email: Kiemtoanadcthaibinh@gmail.com

Đăng ký nhận bản tin

Nhận thông báo về luật, thông tư hướng dẫn, tài liệu về kiểm toán, báo cáo thuế, doanh nghiệp

Top